กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ( 14 พ.ค. 67) นายแพทย์พีรยุทธ สานุกูล ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ คณะตรวจราชการและนิเทศงานศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมประชุมสรุปผลการตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 รอบที่ 1 ผ่านระบบประชุมออนไลน์ ณ ห้องประชุม โกเมน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชานี โดยมี นายแพทย์ภานุมาศ ญาณเวทย์สกุล รองปลัดกระทรวงกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานในการสรุปตรวจราชการและนิเทศงานในครั้งนี้
ภาพ/ข่าว : ศิรินภา