กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (29 ก.พ.67 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานสถานพัฒนาเด็กปฐมวัยแห่งชาติ ผ่านระบบ Web Conference ณ ห้องประชุมเพทาย ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนการดำเนินงานศูนย์สาธิตส่งเสริมพัฒนาการทักษะสมองเด็กปฐมวัน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นการพัฒนางานและต้นแบบด้านการส่งเสริมพัฒนาการทักษะสมองเด็กปฐมวัย กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย คณะกรรมการ ฯ ประชุมออนไลน์ทั้งหมด 15 users
ภาพ/ข่าว : ณฐมน สมเสนาะ