กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้(21 ก.พ. 67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวไปยดา วิรัศมี พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มงานอนามัยแม่และเด็ก ร่วมเป็นวิทยากรถ่ายทอดองค์ความรู้โครงการสานสายใยรักแห่งครอบครัว ณ ห้องศาลาอเนกประสงค์ (หนองบึง) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมพัฒนาการและสุขภาพเด็กปฐมวัย กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย ผู้ปกครอง และครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กอบต.ปะอาว จำนวน 50 คน
ภาพ/ข่าว : กรวรรณ ภูงอก