กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (19 กุมภาพันธ์ 2567) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯพร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มการพยาบาล เข้าร่วมประชุมสภากาแฟ ประจำปี 2567 ครั้งที่ 2 ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ผู้เข้าร่วมประชุมได้มีความคุ้นเคยแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ประขาสัมพันธ์ข้อมูลข่าวสารที่สำคัญ และร่วมแสดงความคิดเห็นระหว่างภาครัฐและภาคเอกชน ในการนี้ ได้จัดบูธ Life Style medicine ให้ความรู้ และนำเสนอโปรแกรมการส่งเสริมสุขภาพ คลินิกบริการ ต่างๆ ของ โรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ณ ห้องประชุมจิตสปาโรงแรมบ้านสวนคุณตา ทั้งนี้ มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมและให้ความสนใจเป็นจำนวนมาก
ภาพ/ข่าว : รุ่งนภา พึ่งน้ำ