กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (12 ก.พ.67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ คณะผู้บริหาร และบุคลากร ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมกิจกรรมเปิดตู้เติมรัก ปันสุข ตามนโยบาย Care D Corner กระทรวงสาธารณสุข เพื่อเป็นการสร้างสังคมแห่งการแบ่งปัน ยิ่งให้ ยิ่งได้ และเชิญชวนเจ้าหน้าที่มาร่วมแบ่งปัน ได้ตลอดเวลา ณ ลานผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี
ภาพ/ข่าว :ไพศรี