กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (12 ก.พ.67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 328 โดยในวันนี้ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ การส่งหลักฐาน กพร. และเน้นย้ำให้เจ้าหน้าที่ดูแลสุขภาพ เนื่องจากช่วงนี้อากาศเย็นลง จากนั้น เป็นกิจกรรมเปิดตัว คณะกรรมการ Care D+ Team ซึ่งได้แจ้งบทบาทและหน้าที่ของคณะกรรมการ โอกาสนี้ได้เชิญชวนเจ้าหน้าที่ร่วมเปิดตัว “ตู้เติมรัก ปันสุข”ด้วย