กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ( 7 ก.พ.67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นำคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการขับเคลื่อนการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพ กลุ่มที่ 6 กลุ่มโครงการพระราชดำริ โครงการเฉลิมพระเกียรติ และโครงการที่เกี่ยวข้องกับพระบรมวงศานุวงศ์ กรมอนามัย ครั้งที่ 4/2567 ผ่านระบบประชุมทางไกล (Video Conference) ณ ห้องประชุมโกเมน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี
ภาพ/ข่าว : ศิรินภา