กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (6ก.พ.67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชานี มอบหมายให้นางสาวสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ จัดรายการวิทยุเพื่อสื่อสารความรอบรู้ด้านสุขภาพ ประเด็น "สุขภาพดีต้อนรับ วันตรุษจีน & วันวาเลนไทน์”โดยมี นางสาวปิยนุช พันธ์ศิริ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยรุ่นและวัยเจริญพันธุ์ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นแขกรับเชิญในรายการ ทางสถานีวิทยุ อสมท.อุบลราชธานี FM 107.0 MHz รายการ อสมท. เพื่อชุมชน ช่วง คนอุบลควรรู้ ซึ่งจะออกอากาศทุกวันอังคารที่ 1 และ 3 ของเดือน เวลา 13.00-14.00 น. สามารถรับฟัง Online ได้ที่ radio.mcot.net/ubonratchathani และ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี