กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 5 ก.พ. 67 นพ.ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้ช่วยอธิบดีกรมอนามัยและผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมตรวจเยี่ยมการดำเนินงานศูนย์อนามัยที่ 7 ขอนแก่น และผลการดำเนินงานกุฏิชีวาภิบาล วัดท่าประชุม ทั้งนี้ได้ให้ข้อเสนอแนะในการบริหารงบลงทุน เพื่อให้การดำเนินงานมีประสิทธิภาพและเป็นไปตามเป้าหมาย โดยมี พญ.อัจฉรา นิธิอภิญญาสกุล อธิบดีกรมอนามัย เป็นประธานในการตรวจเยี่ยมฯ
ภาพ/ข่าว : มนฤดี แสงวงษ์