กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (5 ก.พ.67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริรัตน์ วีระเดช ทันตแพทย์เชี่ยวชาญ นำคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการตรวจราชการและนิเทศงาน กรณีปกติ รอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ประเด็นโครงการพระราชดำริฯ/ เฉลิมพระเกียรติ/ ที่เกี่ยวเนื่องกับพระบรมวงศานุวงศ์ เพื่อชี้แจงกรอบแนวทางการตรวจราชการ กำกับ ติดตาม นโยบายสำคัญของกระทรวงสาธารณสุขใ ห้สามารถดำเนินงานได้สอดคล้องกัน ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตสุขภาพที่ 10 โดยมี นายแพทย์เด่นชัย ตั้งมโนกุล รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์อุบลราชธานี ประธานคณะตรวจราชการและนิเทศงานฯ เป็นประธานในการประชุมครั้งนี้
ภาพ/ข่าว : ศิรินภา