กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ( 22 ม.ค. 67 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยวัยเรียน ประชุมเพื่อวางแผนการขับเคลื่อนโครงการเด็กเขต 10 สายตาดี มีศักยภาพในการเรียนรู้ ร่วมกับคณะกรรมการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ (Service Plan) สาขาตา เขตสุขภาพที่ 10 ผ่านแอปพลิเคชัน Cisco Webex Meeting ณ ห้องประชุมโกเมน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินโครงการเด็กไทยสายตาดี เขตสุขภาพที่ 10 ปีงบประมาณ 2567
ภาพ/ข่าว อรุณรัตน์ กาลพันธา