กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (22 ม.ค. 67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางพัชราภรณ์ โตสงค์ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยทำงาน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วยบุคลากร รับฟังสรุปผลการฝึกประสบการณ์ จากนักศึกษาฝึกประสบการณ์ ชั้นปีที่ 4 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ โดยมี อาจารย์เมธาวุฒิ พงษ์ธนู อาจารย์ประจำสาขาวิทยาศาสตร์การกีฬา มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ เป็นผู้นิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์ในครั้งนี้ ซึ่งนายยนต์ บัวพันธ์ และนางสาวกิตติยา สุขะ เข้ารับการฝึกประสบการณ์ ณ คลินิกวัยทำงาน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ระหว่างเดือนตุลาคม 2566 -เดือนมกราคม 2567 เป็นระยะเวลารวม 4 เดือน
ภาพ/ข่าว : พรพิมล