กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (12 ม.ค.67) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ เป็นประธานในการรับฟังสรุปผลการตรวจสอบภายในจากคณะตรวจสอบภายในกรมอนามัยในโอกาสเข้าตรวจสอบภายใน ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ระหว่างวันที่ 8-12 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงานและเจ้าหน้าที่ร่วมรับฟังสรุปผลการตรวจสอบฯ พร้อมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การทำงานเพื่อพัฒนาการดำเนินงานให้ถูกต้องตามกฎระเบียบต่อไป