กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 ธ.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 322 โดยในวันนี้รองผู้อำนวยการฯได้มอบรางวัลหน่วยงานที่มีการรายงานผลโครงการลดการใช้พลังงานในหน่วยงานภาครัฐ ประเภทหน่วยงานที่มีการรายงานผลครบถ้วน และมอบใบประกาศเกียรติคุณวันพ่อ ขวัญใจ ศอ.10 พร้อมมอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ และแสดงความยินดีกับเจ้าหน้าที่ที่ได้รับรางวัล จากนั้น นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ แจ้งกำหนดการจัดกิจกรรมสร้างความสามัคคีภายในองค์กร นางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ แจ้งเรื่องการทำผลงานเพื่อเลื่อนระดับในสายวิชาชีพ กลุ่มอนามัยผู้สูงอายุ แจ้งกิจกรรมการจัดอบรมฯ กลุ่มอนามัยวัยทำงานแจ้งวันหยุดการให้บริการฟิตเนสประจำเดือนธันวาคม
ภาพ/ข่าว : กลุ่มสื่อสารฯ