กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (18 ธ.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 321 โดยในวันนี้รองผู้อำนวยการฯ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ การเตรียมผลงานเพื่อเลื่อนระดับ และขอให้เจ้าหน้าที่ดูแลสุขภาพเนื่องด้วยช่วงนี้สภาพอากาศเปลี่ยนแปลง จากนั้น นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯได้แจ้งวิธีปฏิบัติในกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ และกลุ่มอนามัยวัยทำงานได้แจ้งกำหนดการแข่งขันกีฬาจังหวัดในวันที่ 23 ธันวาคม 2566 และเชิญชวนเจ้าหน้าที่เข้าร่วมกิจกรรม
ภาพ/ข่าว : กลุ่มสื่อสารฯ