กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
บ่ายวันนี้(14 ธ.ค.66)นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เยี่ยมเสริมพลังคลินิกส่งเสริมการเกิด โรงพยาบาลยโสธร โดยได้ร่วมรับฟังปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงาน พร้อมทั้งให้คำแนะนำในการจัดบริการส่งเสริมการเกิด ในโรงพยาบาลยโสธร หลังจากนั้น ลงเยี่ยมเสริมพลังศูนย์ชีวาภิบาล โรงพยาบาลยโสธร เพื่อรับฟังผลการดำเนินงาน แนวทางดูแลพระภิกษุสงฆ์อาพาธ และให้คำแนะนำปรึกษาในการทำงานให้มีประสิทธิภาพต่อไป
ภาพ/ข่าว: ไปยดา