กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (29 พ.ย. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ และเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมเป็นเกียรติในงาน Kick off safety tourist นักท่องเที่ยวปลอดภัย และจัดบูธนิทรรศการเรื่องการยกระดับร้านอาหารตามมาตฐาน clean food good taste เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยว ตามนโยบาย safety tourism ของรัฐบาล ณ อุทยานแห่งชาติผาแต้ม อ.โขงเจียม จ.อุบลราชธานี กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย หัวหน้าส่วนราชการ ศูนย์วิชาการ โรงพยาบาล ภาคีเครือข่ายทั้งภาครัฐและเอกชน จำนวน 200 คน โดยได้รับเกียรติจาก นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีเปิดคร้งนี้
ภาพ/ข่าว : กลุ่มสื่อสารฯ