กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (28พ.ย.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วย นางสาวสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ จัดรายการวิทยุเพื่อสื่อสารความรอบรู้ด้านสุขภาพ ประเด็น " การดูแลฟันในวัยเรียนวัยรุ่น " โดย ทันตแพทย์หญิงกานต์สิริ โตโพธิ์ไทย ทันตแพทย์ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นแขกรับเชิญในรายการ ทางสถานีวิทยุ อสมท.อุบลราชธานี FM 107.0 MHz รายการ อสมท. เพื่อชุมชน ช่วง คนอุบลควรรู้ ซึ่งจะออกอากาศทุกวันอังคารที่ 1 และ 3 ของเดือน เวลา 13.00-14.00 น. สามารถรับฟัง Online ได้ที่ radio.mcot.net/ubonratchathani และ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี
ภาพ/ข่าว : กลุ่มสื่อสาร