กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติโครงการแสงนำใจ ไทยทั้งชาติเดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 9 เฉลิมพระเกียรติ จังหวัดอุบลราชธานี
วันนี้ (24 ต.ค. 2566) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติโครงการแสงนำใจ ไทยทั้งชาติ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 9 เฉลิมพระเกียรติ จังหวัดอุบลราชธานี ณ อาคาร UBRU FITNESS มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี โดยมี นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และพสกนิกรทุกหมู่เหล่าเข้าร่วม ซึ่งนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติโครงการแสงนำใจ ไทยทั้งชาติ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 9 เฉลิมพระเกียรติ จังหวัดอุบลราชธานี จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 24 – 28 ตุลาคม 2566
ภาพ / ข่าว ลักขณา