กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมประชุมหัวหน้ากรมจังหวัด หน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ คณะกรรมการร่วมภาคเอกชน 3 สถาบัน จังหวัดอุบลราชธานี และนายอำเภอ ครั้งที่ 10/2566 ประจำเดือนตุลาคม 2566
วันนี้ (24 ตุลาคม 2566) นพ.ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นายศตวรรษ ศรีพรหม ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และกลุ่มอนามัยวัยทำงาน เข้าร่วมประชุมหัวหน้ากรมจังหวัด หน้าส่วนราช หัวหน้าหน่วยงาน รัฐวิสาหกิจ คณะกรรมการร่วมภาคเอกชน 3 สถาบัน นายอำเภอ จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อชี้แจงการขับเคลื่อนโครงการแสงนำใจไทยทั้งชาติ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 9 โดยใช้แอปพลิเคชั่น “ก้าวท้าใจ” โดยมีนายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในการประชุม
ภาพ / ข่าว : วัยทำงาน