กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมกิจกรรมรณรงค์ "คนไทยฟันดี สดุดีสมเด็จย่า" จากกรมอนามัย ผ่านระบบ VDO Conference
วันนี้ (20 ต.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้กลุ่มงานทันตสาธารณาสุข ร่วมกับกลุ่มอนามัยแม่และเด็ก กลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์และเทคโนโลนีสารสนเทศ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมกิจกรรมรณรงค์ "คนไทยฟันดี สดุดีสมเด็จย่า" เนื่องในวันทันตสาธารณสุขแห่งชาติ พ.ศ. 2566 จากกรมอนามัย ผ่านระบบ VDO Conference โดย ทพญ.สิริรัตน์ วีระเดช และ ทพญ.กานต์สิริ โตโพธิ์ไทยได้กล่าวแนะนำ คลินิกทันตกรรม ที่ให้บริการงานทั่วไปและเฉพาะทาง ให้ความรู้ด้านการดูแลสุขภาพช่องปากแก่ประชาชนที่มารับบริการ และผู้มาร่วมกิจกรรม
ภาพ/ข่าว : กลุ่มสื่อสารฯ