กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ รับคณะตรวจนิเทศงานกรมอนามัย ตามสายการบังคับบัญชา ประจำปีงบประมาณ 2566
วานนี้ (27 กันยายน 2566) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ สิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ กล่าวต้อนรับคณะตรวจนิเทศงานกรมอนามัย ในโอกาสตรวจนิเทศงานศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ตามสายการบังคับบัญชา ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม โดยมีคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ร่วมต้อนรับ ซึ่งคณะผู้นิเทศนำโดย ดร.วิมล บ้านพวน นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ (ด้านสาธารณสุข) ได้ชี้แจงวัตถุประสงค์และแนวทางการนิเทศงาน จากนั้นได้แบ่งกลุ่มตรวจนิเทศงานเพื่อหารือ แลกเปลี่ยนข้อมูล ทิศทางในการดำเนินงานเพื่อพัฒนางานต่อไป
ภาพ/ข่าว กลุ่มสื่อสารฯ