กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมพิธีเทิดพระเกียรติและถวายราชสดุดี พระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรมสมเด็จ พระบรมราชชนก
วันนี้ (22 ก.ย. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยบุคลากรศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ พระรูปพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรม สมเด็จพระบรมราชชนก เพื่อเทิดพระเกียรติและถวายราชสดุดี พระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรมสมเด็จ พระบรมราชชนก เนื่องในวันมหิดล ณ วิทยาลัยแพทยศาสตร์และการสาธารณสุข มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
ภาพ/ข่าว : อัญชริกา ไชยคำวัง