กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาคุณภาพระบบส่งเสริมสุขภาพและระบบปฐมภูมิ (กลุ่มวัยเรียน PM) เขตสุขภาพที่10 ครั้งที่ 2/2566
วันนี้ (15ก.ย.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางประไพ เจริญผล ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นางสิริรัตน์ วีระเดช ทันตแพทย์เชี่ยวชาญ นางสุพัตรา เสนาใหญ่ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยเรียน และเจ้าหน้าที่ ร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาคุณภาพระบบส่งเสริมสุขภาพและระบบปฐมภูมิ (กลุ่มวัยเรียน PM) เขตสุขภาพที่10 ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุม1 ชั้น 4 สำนักงานเขตสุขภาพที่ 10 เพื่อสรุปผลการดำเนินงาน PM วัยเรียน เขตสุขภาพ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
ภาพ/ข่าว : เยาวลักษณ์ แสนทวีสุข