กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาเกณฑ์มาตรฐานและขับเคลื่อนเมืองสุขภาพดี ครั้งที่ 5/2566 ผ่านระบบออนไลน์
วันนี้ (8 ก.ย. 2566) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้คณะกรรมการประเมินเมืองสุขภาพดี เขตสุขภาพที่ 10 ร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาเกณฑ์มาตรฐานและขับเคลื่อนเมืองสุขภาพดี ครั้งที่ 5/2566 เพื่อสรุปบทเรียนการดำเนินงานเมืองสุขภาพดี ปีงบประมาณ 2566 และแลกเปลี่ยนแนวทางการขับเคลื่อนเมืองสุขภาพดีในระยะถัดไปผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี โดยมีนายแพทย์อรรถพล แก้วสัมฤทธิ์ รองอธิบดีกรมอนามัย ประธานการประชุมในครั้งนี้
ภาพ : พิมประภา อินจำปา
ข่าว : สุกานดา แก้วล้อมบึง