กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมประชุมโครงการราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดี เพื่อ ชาติ ศาสน์ กษัตริย์ (ด้านการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม) ครั้งที่ 3/2566
วันนี้ (7 กันยายน 2566) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ได้มอบหมายให้นางพัชราภรณ์ โตสงค์ นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มอนามัยวัยทำงาน และเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการ คณะทำงานขับเคลื่อนโครงการราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดี เพื่อ ชาติ ศาสน์ กษัตริย์ (ด้านการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม) ครั้งที่ 3/2566 วันที่ 7 กันยายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.00-15.00 น. ณ ห้องประชุมกลุ่มอนามัยวัยทำงาน อาคาร 7 ชั้น 5 สำนักส่งเสริมสุขภาพและผ่านระบบประชุมทางไกล (Video Conference) เพื่อนำเสนอผลการดำเนินงานที่ผ่านมาและรับฟังแนวทางการขับเคลื่อนงานโดยมีกลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อมและกลุ่มงานทันตกรรมร่วมนำเสนอและรับฟังแนวทางการดำเนินงานในครั้งนี้ด้วย