กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่10อุบลราชธานี ร่วมกิจกรรมผู้ว่าฯ พาเข้าวัด แต่งผ้าไทยใส่บาตร ทุกวันธรรมสวนะ
วันนี้ (31 ส.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายชัยยะ เผ่าผา ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นางจุรีภรณ์ คูณแก้ว หัวหน้ากลุ่มอนามัยผู้สูงอายุ และเจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยผู้สูงอายุ ร่วมกิจกรรมผู้ว่าพาเข้าวัดแต่งผ้าไทยใส่บาตรทุกวันธรรมสวนะประจำปีงบ ประมาณ 2566 ณ วัดบ้านแขม ตำบลหัวดอน อำเภอเขื่องใน จังหวัดอุบลราชธานี โดยมี นางทรงลักษณ์ วรภัย รองผู้ว่าราชการจังหวัด ปฏิบัติหน้าที่แทนผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน ทั้งนี้ได้มีส่วนราชการต่างๆ เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าวฯ
ภาพ/ข่าว : นางปรียา นาสมบูรณ์