กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
กิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 307
วันนี้ (28 ส.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 307 โดยในวันนี้ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ เน้นตรวจสอบแผนการดำเนินงานในปี 67 เพื่อนำปรับใช้ ให้สอดคล้องกับบริบทของเครือข่าย
ภาพ/ข่าว : เอกภพ ทะวาเงิน