กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (12 ส.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายชัยยะ เผ่าผา ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 91 พรรษา 12 สิงหาคม 2566 จังหวัดอุบลราชธานี โดยร่วมทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล พระสงฆ์และสามเณร จำนวน 92 รูป และพิธีลงนามถวายพระพร ณ หอประชุมโดมใหญ่ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี โดยมี นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธี