กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ( 7 ส.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางประไพ เจริญผล ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 305 โดยในวันนี้ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ จากนั้น กลุ่มอนามัยผู้สูงอายุได้แจ้งกำหนดการจัดประชุมธรรมนูญสุขภาพพระสงฆ์ ในวันที่ 22 สิงหาคม 2566 กลุ่มยุทธศาสตร์ฯแจ้งกำหนดการประชุมจัดทำแผนการดำเนินงานปีงบประมาณ 2567 ระหว่างวันที่ 23-25 สิงหาคม 2566 และ ชมรมจริยธรรมฯ เชิญชวนเจ้าหน้าที่ร่วมทำบุญในช่วงเข้าพรรษา
ภาพ : เอกภพ ทะวาเงิน / ข่าว : ลัดดา ใบดำ