กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลฯ ร่วมทำบุญและแสดงความยินดีสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขในโอกาสเปิดอาคารสำนักงาน
วันนี้ (26 ก.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ ร่วมทำบุญและแสดงความยินดีกับ สหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เนื่องในโอกาสเปิดอาคารสำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี (หลังใหม่)