กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (21/07/66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางลักขณา แย้มพิวัน ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และเจ้าหน้าที่ ร่วมประชุมสภากาแฟประจำเดือนกรกฎาคม 2566 และจัดบูทส่งเสริมความรอบรู้ด้านสุขภาพในประเด็น การส่งเสริมคุณภาพการนอน (คลินิก Sleep Dee) เพื่อส่งเสริมความรอบรู้การนอนที่มีคุณภาพ พร้อมแนะนำโปรแกรมตรวจสุขภาพประจำปี
และบริการต่างๆของโรงพยาบาล ในการนี้ มีนายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานการประชุม หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงาน และนายอำเภอ ร่วมประชุม ณ สำนักงานทางหลวงที่ 9 อุบลราชธานี
ภาพ/ข่าว : รุ่งนภา พึ่งน้ำ