วันนี้ (11 กรกฎาคม 2566 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายชัยยะ เผ่าผา ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยบุคลากรศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมพิธีถวายราชสักระ เนื่องในวันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคต "สมเด็จพระนารายณ์มหาราช" ณ ศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี
ภาพ/ข่าว อัญชริกา ไชยคำวัง