กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ ( 27 มิ.ย.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ คณะกรรมการเมืองสุขภาพดี ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ร่วมตรวจเยี่ยมการดำเนินงานเมืองสุขภาพดี เทศบาลเมืองเดชอุดม อำเภอเดชอุดม จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อตรวจเยี่ยมการดำเนินงานเมืองสุขภาพดี รวมทั้งแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นต่อการขับเคลื่อนงานเมืองสุขภาพดี ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้บริหาร ผู้รับผิดชอบงานส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม จากเทศบาลเมืองเดชอุดม สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี สำนักงานสาธารณสุขอำเภอเดชอุดม โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม โดยมี นายวุฒินันท์ เทียมสุวรรณ นายกเทศมนตรีเมืองเดชอุดม ให้เกียรติเป็นประธานในครั้งนี้