กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (29 พ.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ ต้อนรับคณะตรวจสอบภายใน กรมอนามัย ในโอกาสเข้าตรวจสอบภายในศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ระหว่างวันที่ 29 พฤษภาคม - 2 มิถุนายน 2566 ซึ่งจะมีการตรวจสอบ 4 ด้าน ประกอบด้วย การตรวจสอบทางการเงิน (Financial Auditing) การตรวจสอบการปฏิบัติตามกฎระเบียบ (Compliance Auditing) การตรวจสอบการปฏิบัติงาน (Operational Auditing) การตรวจสอบการบริหารงาน (Management Auditing) เพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปอย่างถูกต้อง โปร่งใส ตามระเบียบราชการ โดยมี นางสาวอรวรรณ ศรีสงคราม นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการพิเศษ เป็นประธานในการตรวจสอบครั้งนี้