กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (29 พ.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 297 โดยในวันนี้ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ แลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่องจิตบริการ จากนั้นกลุ่มอำนวยการได้แจ้งกำหนดการตรวจเยี่ยมของคณะกรรมการตรวจสอบภายในระหว่างวันที่ 29 พฤษภาคม - 2 มิถุนายน 2566