กิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 296
วันนี้ (22 พ.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 296 โดยในวันนี้ ท่านผู้อำนวยการได้พบปะบุคลากร แจ้งความก้าวหน้างบลงทุนเพื่อปรับปรุงถนนภายในหน่วยงาน และมอบนโยบายการดำเนินงานต่อบุคลากร จากนั้นนางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ ได้กำชับและเฝ้าระวังการรับประทานเห็ดป่าในช่วงฤดูฝนให้ปลอดภัย