กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (15 พ.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 295 โดยในวันนี้ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ แจ้งเรื่องการพัฒนาคุณภาพในการให้บริการกับประชาชน จากนั้นนางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ ได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้จากการไปประชุมระเบียบการปฏิบัติราชการและระเบียบการเงินการคลัง