กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (1 พ.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 293 โดยในวันนี้ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ แจ้งเรื่องอัตรากำลังและให้ทุกกลุ่มงานทบทวนค่างาน จากนั้นนางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ ได้ให้คำแนะนำเรื่องการคิดคำนวนค่างาน และการทำผลงานวิชาการเพื่อเลื่อนระดับความก้าวหน้าในตำแหน่งงาน