กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (25 เม.ย. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวปราณี อุสุพันธ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ เนื่องใน "วันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช" ณ หอประชุมจังหวัดอุบลราชธานี ตำบลแจระแม อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี โดยนายชลธี ยังตรง? ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธี วางพวงมาลาถวายราชสักการะสมเด็จพระนเรศวรมหาราช และ กล่าวถวายราชสดุดี โดยมีโดยมีข้าราชการ ศาล ทหาร ตำรวจ สมาชิกเหล่ากาชาด และประชาชน เข้าร่วมในพิธี