กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (5 เม.ย.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ เป็นประธานการประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานการพัฒนาระบบราชการและวางแผนการขับเคลื่อนการดำเนินงานการพัฒนาระบบราชการ ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี รอบ 5 เดือนหลัง ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อชี้แจงเกณฑ์การประเมินผลการปฏิบัติราชการของหน่วยงานในสังกัด กรมอนามัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 รอบ 5 เดือนหลัง และร่วมกันแลกเปลี่ยนความคิดเพื่อวางแผนการขับเคลื่อนงานให้ได้ตามเป้าหมายในตัวชี้วัดตามคำรับรองการปฏิบัติราชการ มีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงานและผู้รับผิดชอบตัวชี้วัดฯจำนวน 25 ท่าน