กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (29 มี.ค. 66 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยมที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และบุคลากรกลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์และเทคโนโลยีสารสนเทศ จัดการประชุมเชิงปฏิบัติการติดตามการขับเคลื่อนองค์กรรอบรู้ด้านสุขภาพ เขตสุขภาพที่ 10 ปีงบประมาณ 2566 ณ ห้องประชุมดอกจานสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ในโอกาสนี้ได้รับเกียรติจาก นางฤดีวรรณ วงศ์เจริญ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ กล่าวต้อนรับและเปิดการประชุม การประชุมประกอบด้วยการ บรรยาย และฝึกปฏิบัติการใช้ระบบปฏิบัติการ "สาสุข อุ่นใจ"และ สาสุข ชัวร์ มีผู้เข้าประชุม จำนวน 40 คน