กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (27 มี.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นประธานการประชุมติดตามการดำเนินงานโครงการส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อมตามแนวทางโครงการพระราชดำริ และโครงการเฉลิมพระเกียรติ ปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี โดยมีผู้คณะผู้บริหาร คณะทำงานโครงการฯ และหัวหน้างานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อวางแผนการดำเนินโครงการต่อไป