กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (27 มี.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 290 โดยในวันนี้ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ นโยบาย 4T ในการทำงานร่วมกับเครือข่ายและการให้บริการประชาชน ให้เจ้าหน้าที่หาความรู้เรื่อง Money Management จากนั้น ผู้อำนวยการฯได้มอบรางวัลให้กับเจ้าหน้าที่ที่ส่งงานเข้าประกวดรางวัลเลิศรัฐ และรางวัลการประกวด Live Talk Award ระดับหน่วยงาน กลุ่มอนามัยแม่และเด็กแจ้งกิจกรรมและเชิญเจ้าหน้าที่ร่วมงาน ปัจฉิมนิเทศ ศูนย์EF คณะกรรมการ Happy money & Happy brain แจ้งเรื่องสมาชิก กบข. และการยื่นภาษีประจำปี 2565 งานการเจ้าหน้าที่กลุ่มอำนวยการแนะนำนักศึกษาฝึกประสบการณ์ และนักเรียนจากโรงเรียนลือคำหาญวารินชำราบ ศึกษาดูงานที่โรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี