กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (24 มี.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วย ทีมสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ จัดรายการ
อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz. โดยมี นายนิสิต อินลี หัวหน้ากลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม เป็นแขกรับเชิญในประเด็น “ ภัยร้ายที่มากับฝุ่นละอองจิ๋ว PM 2.5” ซึ่งสามารถรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และ สวท.อุบลราชธานี