กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (23 มีนาคม 2566) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสิริพินท์ ศิริโสภาพงษ์ รองผู้อำนวยการฯ และคณะเจ้าหน้าที่ฯ ร่วมงานทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อการศึกษา “สมทบทุนสร้างรั้วโรงเรียนและพัฒนาห้องเรียน” ณ โรงเรียนบ้านบัววัด