วันนี้ (21 มีนาคม 2566 ) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ มอบหมายให้ นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ และเจ้าหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันธ์และเทคโนโลยีสารสนเทศ จัดการประชุมเชิงปฏิบัติการติดตามการขับเคลื่อนองค์กรรอบรู้ด้านสุขภาพ เขตสุขภาพที่ 10 ปีงบประมาณ 2566 ณ ห้องประชุมอาคารส่งเสริมสุขภาพชั้น2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดศรีสะเกษ ในโอกาสนี้ได้รับเกียรติจาก นายแพทย์ทนง วีระแสงพงษ์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดศรีสะเกษ เปิดการประชุมและมอบนโยบายการทำงาน การประชุมประกอบด้วยการ บรรยายและฝึกปฏิบัติการใช้ระบบปฏิบัติการ "สาสุข อุ่นใจ"และ สาสุข ชัวร์ ผู้เข้าประชุมจากหน่วยงานสาธารณสุข อบจ.ศรีสะเกษ และเทศบาลเทศบาลเมืองศรีสะเกษ จำนวน 60 คน