กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (20 มี.ค.66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางไฉไล ช่างดำ รองผู้อำนวยการฯ นำเจ้าหน้าที่เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และร่วมกิจกรรม Morning Talk ครั้งที่ 289 โดยในวันนี้ ได้มอบนโยบายการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ การเตรียมหลักฐานเพื่อใช้ประกอบการประเมินผลการปฏิบัติราชการ รวมถึงการดูแลสุขภาพในช่วงหน้าร้อน จากนั้น นายนิพนธ์ กุลนิตย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฯ เชิญชวนทุกกลุ่มงานร่วมประชาสัมพันธ์ให้ความรู้กับประชาชนผ่านรายการวิทยุ และโรงพยาบาลศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี ประชาสัมพันธ์เชิญชวนเจ้าหน้าที่ตรวจ HPV