กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (10 มี.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้ นางสาวสุกานดา แก้วล้อมบึง หัวหน้ากลุ่มสื่อสารประชาสัมพันฯพร้อมด้วย ทีมสื่อสารประชาสัมพันธ์ฯ จัดรายการ อนามัยเช็คอิน ทางสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยจังหวัดอุบลราชธานี FM 98.50 MHz. โดยมี นางสาววรรณวิไล ฤทธิ์เนื่อง แพทย์แผนไทย ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี เป็นแขกรับเชิญ ในประเด็น "แก้ปัญหาออฟฟิศซินโดรมด้วยการแพทย์แผนไทย" ซึ่งสามารถรับชมย้อนหลังได้ที่ Facebook ศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี และ สวท.อุบลราชธานี