กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันนี้ (8 มี.ค. 66) นายแพทย์ปกรณ์ ตุงคะเสรีรักษ์ ผู้อำนวยการศูนย์อนามัยที่ 10 อุบลราชธานี มอบหมายให้นายบุญเกิด เชื้อธรรม รองหัวหน้ากลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม และเจ้าหน้าที่กลุ่มอนามัยสิ่งแวดล้อม ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินงานเมืองสุขภาพดี ร่วมกับสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี โดยมี นายอุดม นะวะคำ รองนายกเทศมนตรีตำบลบุณฑริก พร้อมผู้บริหารเเละเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง สำนักงานสาธารณสุขอำเภอบุณฑริก โรงพยาบาลบุณฑริก ให้การต้อนรับ และเเลกเปลี่ยนแนวทางการขับเคลื่อนเมืองสุขภาพดี ณ เทศบาลตำบลบุณฑริก อ.บุณฑริก จ.อุบลราชธานี